ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
หลุยส์ไฟการบินคุณภาพในราคาคุ้มค่าคนชอบสินค้าของคุณ -
จอห์นฉันแค่อยากจะขอบคุณสำหรับความเป็นมืออาชีพของคุณ
คำหลัก [ aviation obstruction light ] การจับคู่ 119 ผลิตภัณฑ์.
ไฟสีแดงคงที่คุณภาพสูง IP 67 ไฟกีดขวางความเข้มต่ำสำหรับอาคารสูง
| FAA จัดประเภท: | แอล -810 |
|---|---|
| ประเภท: | ไฟเตือนเครื่องบิน |
| แรงดันไฟฟ้าขณะทำงาน: | AC 110V / 220V, DC 12V / 24V / 48V |
Red Flash 2000cd ICAO Solar Aviation Light สำหรับ Towers ความเข้มปานกลาง
| การใช้พลังงาน: | ≤20W |
|---|---|
| แบบ: | FAA L864 / L865 ไฟเตือนเครื่องบินพลังงานแสงอาทิตย์ประเภท B 15 กม |
| อายุแบตเตอรี่: | 2 ปี |
2000cd ~ 200000cd ความเข้มสูงประเภท A แสงการบินพลังงานแสงอาทิตย์สีขาว
| ประเภท: | 2000cd ~ 200000cd ความเข้มสูงประเภท A แสงการบินพลังงานแสงอาทิตย์สีขาว |
|---|---|
| แหล่งจ่ายไฟ: | แผงเซลล์แสงอาทิตย์ซิลิคอนผลึกโมโน |
| ความจุของแบตเตอรี่: | 12V24AH |
15km 28W 2000cd Type B แสงการบินความเข้มปานกลาง
| แบบ: | แสงการบินความเข้มปานกลาง 2000cd Type B |
|---|---|
| แหล่งกำเนิดแสง: | > 100000hours |
| แหล่งกำเนิดแสง: | ไฟ LED |
document.title='
| การใช้พลังงาน: | ≤20W |
|---|---|
| แบบ: | FAA L864 / L865 ไฟเตือนเครื่องบินพลังงานแสงอาทิตย์ประเภท B 15 กม |
| อายุแบตเตอรี่: | 2 ปี |
ความเข้มปานกลาง 2000cd 20W โคมไฟการบิน 15 กม. สำหรับทาวเวอร์
| แบบ: | ความเข้มปานกลาง 2000cd 20W โคมไฟการบิน 15 กม. สำหรับทาวเวอร์ |
|---|---|
| แหล่งกำเนิดแสง: | > 100000hours |
| แหล่งกำเนิดแสง: | ไฟ LED |
ไฟการบินหอคอยพลังงานแสงอาทิตย์แบบ Dual 8V 4W 5 กม
| โหมด: | ไฟการบินหอคอยพลังงานแสงอาทิตย์ |
|---|---|
| แหล่งกำเนิดแสง: | > 100000hours |
| แหล่งกำเนิดแสง: | ไฟ LED |
FAA L810 แผงโซลาร์เซลล์ 8V 4W ไฟการบินคู่สำหรับอาคาร
| โหมด: | FAA L810 แผงโซลาร์เซลล์ 8V 4W ไฟการบินสำหรับอาคาร |
|---|---|
| แหล่งกำเนิดแสง: | > 100000hours |
| แหล่งกำเนิดแสง: | ไฟ LED |
100000cd 12V 24AH แบตเตอรี่ไฟเตือนอุปสรรคความเข้มสูง
| ประเภท: | 100000cd 12V 24AH แบตเตอรี่ไฟเตือนอุปสรรคความเข้มสูง |
|---|---|
| แหล่งจ่ายไฟ: | แผงเซลล์แสงอาทิตย์ซิลิคอนผลึกโมโน |
| ความจุของแบตเตอรี่: | 12V24AH |
FAA L864 / L865 ไฟเตือนเครื่องบินพลังงานแสงอาทิตย์ประเภท B 15 กม
| การใช้พลังงาน: | ≤20W |
|---|---|
| แบบ: | FAA L864 / L865 ไฟเตือนเครื่องบินพลังงานแสงอาทิตย์ประเภท B 15 กม |
| อายุแบตเตอรี่: | 2 ปี |

