ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
หลุยส์ไฟการบินคุณภาพในราคาคุ้มค่าคนชอบสินค้าของคุณ -
จอห์นฉันแค่อยากจะขอบคุณสำหรับความเป็นมืออาชีพของคุณ
คำหลัก [ aviation obstruction light ] การจับคู่ 119 ผลิตภัณฑ์.
FAA Flash Constant ปรับ 32.5CD Solar Led Tower Obstruction Light
| หมายเลขรุ่น: | 32.5CD ไฟ LED พลังงานแสงอาทิตย์สิ่งกีดขวาง |
|---|---|
| โหมดการทำงาน: | แฟลชและค่าคงที่ |
| พาวเวอร์ซัพพลาย: | แผงเซลล์แสงอาทิตย์ซิลิคอนผลึกโมโน |
ความเข้มต่ำ 2W 3.3AH ไฟอุดกั้นพลังงานแสงอาทิตย์ 300LUX
| แบบ: | ความเข้มต่ำ 5 กม. สีแดง 2W 5.5V ไฟอุดตันของเครื่องบิน |
|---|---|
| อายุการใช้งานแหล่งกำเนิดแสง: | > 100,000 ชั่วโมง |
| แหล่งจ่ายไฟ: | แผงเซลล์แสงอาทิตย์ซิลิคอนผลึกโมโน |
ไฟสิ่งกีดขวาง LED 200cd ที่เผาไหม้อย่างต่อเนื่อง
| วางแนวนอน: | 360 ° |
|---|---|
| ความเข้มของแสง: | ≥200cd |
| โหมดการทำงาน: | break |
3W IP67 ไฟสิ่งกีดขวางคู่กันน้ำ 32.5cd สำหรับหอคอย
| FAA จัดประเภท: | แอล -810 |
|---|---|
| ประเภท: | IP67 ไฟสิ่งกีดขวางคู่กันน้ำสำหรับอาคาร |
| แรงดันไฟฟ้าขณะทำงาน: | AC 110V / 220V, DC 12V / 24V / 48V |
3W AC120V ICAO ไฟ LED การบินกระพริบสีแดงสำหรับอาคาร
| FAA จัดประเภท: | แอล -810 |
|---|---|
| ประเภท: | ICAO AC120V ไฟ LED การบินความเข้มต่ำสีแดงกะพริบสำหรับอาคาร |
| แรงดันไฟฟ้าขณะทำงาน: | AC 110V / 220V, DC 12V / 24V / 48V |
ความเข้มต่ำ IP68 3W แสงการบินสำหรับไฟสิ่งกีดขวางทาวเวอร์
| FAA จัดประเภท: | แอล -810 |
|---|---|
| ประเภท: | GS-LI / B GS-LI / A |
| แรงดันไฟฟ้าขณะทำงาน: | AC 85V ~ 264V |
ไฟ LED สิ่งกีดขวางเครื่องบิน LED แบบคู่พร้อมความต้านทานแรงกระแทก
| FAA จัดประเภท: | แอล -810 |
|---|---|
| ประเภท: | ประเภทความเข้มต่ำB |
| แรงดันไฟฟ้าขณะทำงาน: | DC 12V / 24V / 48V |
2000cd Type A 40W White Aircraft Obstruction Light สำหรับ Tower
| มาตรฐาน FAA: | L-865 |
|---|---|
| ประเภท: | GS-MI / F |
| แรงดันไฟฟ้า: | AC 110V / 220V, DC 12V / 24 / 48V |
Red Steady AC220V 60Hz 32cd Tower Aviation Light ไฟ LED ความเข้มต่ำ
| FAA จัดประเภท: | แอล -810 |
|---|---|
| ประเภท: | ไฟเตือนเครื่องบิน |
| แรงดันไฟฟ้าขณะทำงาน: | AC 220V หรือ AC110V |
ICAO ไฟสัญญาณหอการบิน 3W ความเข้มต่ำ 10cd
| FAA จัดประเภท: | แอล -810 |
|---|---|
| ชื่อ: | ไฟสิ่งกีดขวางสนามบิน |
| แรงดันไฟฟ้าขณะทำงาน: | AC 85V ~ 264V |

