ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
หลุยส์ไฟการบินคุณภาพในราคาคุ้มค่าคนชอบสินค้าของคุณ -
จอห์นฉันแค่อยากจะขอบคุณสำหรับความเป็นมืออาชีพของคุณ
คำหลัก [ aviation obstruction light ] การจับคู่ 119 ผลิตภัณฑ์.
32.5cd / 10cd FAA L-810 ไฟเตือนเครื่องบินคู่สำหรับหอคอย
| FAA จัดประเภท: | แอล -810 |
|---|---|
| ประเภท: | FAA L-810 ไฟเตือนเครื่องบินคู่สำหรับหอคอย |
| แรงดันไฟฟ้าขณะทำงาน: | AC 110V / 220V, DC 12V / 24V / 48V |
ความเข้มปานกลาง Solar Tower กะพริบไฟสีแดง
| ประเภท: | ความเข้มปานกลาง Solar Tower กะพริบไฟสีแดง |
|---|---|
| อายุการใช้งานแหล่งกำเนิดแสง: | > 100,000 ชั่วโมง |
| แหล่งจ่ายไฟ: | แผงโซลาร์เซลล์ประสิทธิภาพสูงระดับ A |
ไฟเตือนเครื่องบิน IP65 แบบทิศทางสว่างสำหรับหัวทาวเวอร์คู่
| FAA จัดประเภท: | แอล -810 |
|---|---|
| ประเภท: | ไฟบินสองหัว |
| แรงดันไฟฟ้าขณะทำงาน: | AC 110V / 220V |
ความเข้มต่ำ 5km 14AH Solar Beacon Light 3W สำหรับอาคาร
| ชื่อ: | ไฟอุดตัน Solar Tower |
|---|---|
| แหล่งจ่ายไฟ: | แผงเซลล์แสงอาทิตย์ซิลิคอนผลึกโมโน |
| ความจุของแบตเตอรี่: | 12V14AH |
FAA ICAO Red Flash 32cd AC110V ไฟเตือนเครื่องบินสำหรับ Iron Tower
| FAA จัดประเภท: | แอล -810 |
|---|---|
| ประเภท: | ไฟเตือนเครื่องบิน 32cd สำหรับ Iron Tower |
| แรงดันไฟฟ้าขณะทำงาน: | AC110V / 220V |
ไฟเตือนเครื่องบิน 20W IP65 พลังงานแสงอาทิตย์ 15 กม
| แผงพลังงานแสงอาทิตย์: | 6wx4 |
|---|---|
| อายุแบตเตอรี่: | 2 ปี |
| ประเภทแบตเตอรี่: | แบตเตอรี่ตะกั่วกรด |
300LUX IP67 20CD Solar Powered Aviation Lighting Photocell
| วางแนวนอน: | 360 ° |
|---|---|
| ความแตกต่างในแนวตั้ง: | > 10 ° |
| อายุการใช้งานแผงโซลาร์เซลล์: | > 20 ปี |
L-864 ไฟกระพริบสีแดง 2000cd 14AH Solar Aviation Light 20W
| โหมด: | แสงการบินพลังงานแสงอาทิตย์ความเข้มปานกลาง |
|---|---|
| แหล่งกำเนิดแสง: | > 100000hours |
| แหล่งกำเนิดแสง: | ไฟ LED |
ไฟเตือนการอุดตันที่ขับเคลื่อนด้วยพลังงานแสงอาทิตย์สีแดงขนาด 12V 5 กม. ขายส่ง
| หมายเลขรุ่น: | ไฟอุดตันเครื่องบินพลังงานแสงอาทิตย์สีแดง |
|---|---|
| อายุการใช้งานแหล่งกำเนิดแสง: | > 100,000 ชั่วโมง |
| แหล่งจ่ายไฟ: | แผงเซลล์แสงอาทิตย์ซิลิคอนผลึกโมโน |
ICAO IP65 ไฟเตือนเครื่องบิน LED แฟลชสีขาวสำหรับอาคาร
| FAA จัดประเภท: | L-857 |
|---|---|
| แบบ: | GS-HI / O |
| แรงดันไฟฟ้า: | AC220V |

