ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
หลุยส์ไฟการบินคุณภาพในราคาคุ้มค่าคนชอบสินค้าของคุณ -
จอห์นฉันแค่อยากจะขอบคุณสำหรับความเป็นมืออาชีพของคุณ
คำหลัก [ aviation obstruction light ] การจับคู่ 119 ผลิตภัณฑ์.
FAA 750W 200000cd ไฟเตือนเครื่องบินกระพริบ IP66
| FAA จัดประเภท: | L-857 |
|---|---|
| แบบ: | GS-HI / O |
| แรงดันไฟฟ้า: | AC220V |
ไฟเตือนเครื่องบินความเข้มสูง 60W 200ms ชนิด A
| มาตรฐาน FAA: | L-867 |
|---|---|
| ประเภท: | ไฟเตือนเครื่องบินความเข้มสูง 60W 200ms ชนิด A |
| แรงดันไฟฟ้า: | AC 110V / 220V, DC 12V / 24 / 48V |
ไฟเตือนเครื่องบิน FAA L810 แบบหัวคู่ IP67 บนหอคอย
| FAA จัดประเภท: | แอล -810 |
|---|---|
| ประเภท: | ไฟเตือนเครื่องบินบนอาคาร |
| แรงดันไฟฟ้าขณะทำงาน: | AC 110V / 220V, DC 12V / 24V / 48V |
IP67 32.5cd Aviation Led Warning Lights 100Lux Surge Protection
| FAA จัดประเภท: | แอล -810 |
|---|---|
| ประเภท: | GS-LI / B GS-LI / A |
| แรงดันไฟฟ้าขณะทำงาน: | AC 85V ~ 264V |
3.2V3.3AH 300LUX 2W Solar Inland Marine Lantern ฟอสเฟตแบตเตอรี่
| อายุการใช้งานแผงโซลาร์เซลล์: | > 20 ปี |
|---|---|
| อายุแบตเตอรี่: | > 5years |
| แผงพลังงานแสงอาทิตย์: | 2W |
แฟลชสีแดง L865 ความเข้มปานกลาง พลังงานแสงอาทิตย์ อุปสรรคการบิน ไฟ สิ่งกีดขวาง เครื่องบิน
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ไฟกีดขวางการบิน |
|---|---|
| ประเภทแบตเตอรี่: | กรดตะกั่ว |
| ความจุของแบตเตอรี่: | 12V114AH |
50HZ ป้องกันการรบกวน 5KW AC120V Aviation Light Controller
| ประเภทรูปแบบ: | 50HZ ป้องกันการรบกวน 5KW AC120V Aviation Light Controller |
|---|---|
| แหล่งจ่ายไฟ: | AC120V (± 10%) |
| ความถี่พิกัดกำลัง: | 50 เฮิร์ต - 60 เฮิร์ต |
SUS304 เชลล์ GS-OC / Z Aviation Light Controller
| ประเภทรูปแบบ: | เครื่องควบคุมแสงการบิน |
|---|---|
| แหล่งจ่ายไฟ: | AC120V (± 10%) |
| ความถี่พิกัดกำลัง: | 50 เฮิร์ต - 60 เฮิร์ต |
แบบพกพา 16.5V 20 กม. 20W ไฟเตือนการอุดตันพลังงานแสงอาทิตย์
| ประเภท: | แบบพกพา 16.5V 20 กม. 20W ไฟเตือนการอุดตันพลังงานแสงอาทิตย์ |
|---|---|
| แหล่งจ่ายไฟ: | แผงเซลล์แสงอาทิตย์ซิลิคอนผลึกโมโน |
| ความจุของแบตเตอรี่: | 12V24AH |
ไฟเตือนการอุดตันความเข้มปานกลาง 20W 2000cd
| ประเภท: | ไฟเตือนการอุดตันความเข้มปานกลาง 20W 2000cd |
|---|---|
| แหล่งจ่ายไฟ: | แผงเซลล์แสงอาทิตย์ซิลิคอนผลึกโมโน |
| ความจุของแบตเตอรี่: | 12V24AHc |

