ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
หลุยส์ไฟการบินคุณภาพในราคาคุ้มค่าคนชอบสินค้าของคุณ -
จอห์นฉันแค่อยากจะขอบคุณสำหรับความเป็นมืออาชีพของคุณ
คำหลัก [ aviation obstruction light ] การจับคู่ 119 ผลิตภัณฑ์.
Faa L810 ความเข้มต่ำ 3W 5000m ไฟอุปสรรคของเครื่องบิน
| FAA จัดประเภท: | แอล -810 |
|---|---|
| ประเภท: | ไฟอุปสรรคอากาศยานความเข้มต่ำของทาวเวอร์นำ |
| แรงดันไฟฟ้าขณะทำงาน: | AC 110V / 220V, DC 12V / 24V / 48V |
ระบบนำทางทางทะเลแบบ IR Programble 10nm สำหรับทุ่น
| ชื่อ: | ระบบนำทางทางทะเลที่ใช้พลังงานแสงอาทิตย์ 6-10NM |
|---|---|
| วางแนวนอน: | 360 ° |
| ความแตกต่างในแนวตั้ง: | > 8 ° |
100000cd 12V 24AH แบตเตอรี่ไฟเตือนอุปสรรคความเข้มสูง
| ประเภท: | 100000cd 12V 24AH แบตเตอรี่ไฟเตือนอุปสรรคความเข้มสูง |
|---|---|
| แหล่งจ่ายไฟ: | แผงเซลล์แสงอาทิตย์ซิลิคอนผลึกโมโน |
| ความจุของแบตเตอรี่: | 12V24AH |
ไฟเตือนเครื่องบินพลังงานแสงอาทิตย์ความเข้มสูง 12V 24AH 40 กม
| แหล่งกำเนิดแสง: | ไฟ LED |
|---|---|
| ช่วงภาพ: | 40km |
| การใช้พลังงาน: | ≤40วัตต์ |
40 กม. 200000cd ความเข้มสูงประเภท A ไฟอุปสรรค
| อุณหภูมิการเก็บรักษา: | -40 ℃ ~ 70 ℃ |
|---|---|
| แหล่งกำเนิดแสง: | ไฟ LED |
| การใช้พลังงาน: | ≤40วัตต์ |
แบตเตอรี่ตะกั่ว - กรดปิดผนึกสีแดง IP65 แสงการบินความเข้มปานกลางจากแสงอาทิตย์
| โหมด: | แสงการบินความเข้มปานกลางของแสงอาทิตย์ |
|---|---|
| แหล่งกำเนิดแสง: | > 100000hours |
| แหล่งกำเนิดแสง: | ไฟ LED |
ความเข้มต่ำ 3W 32.5cd Double Aviation Light 100Lux สำหรับอาคาร
| FAA จัดประเภท: | แอล -810 |
|---|---|
| ประเภท: | แสงสิ่งกีดขวางการบินสำหรับทาวเวอร์ |
| แรงดันไฟฟ้าขณะทำงาน: | AC 110V / 220V, DC 12V / 24V / 48V |
ความเข้มปานกลาง 20000cd ไฟเตือนเครื่องบินสองสี
| ขนาดการติดตั้ง: | ¢ 234 มม. × M8 |
|---|---|
| เปล่งสี: | ขาวและแดง |
| อายุการใช้งานของแหล่งกำเนิดแสง: | ≥20ปี |
20NM ความเข้มสูง 350 รหัสการกระพริบแสงนำทางทางทะเล
| แหล่งกำเนิดแสง: | ไฟ LED |
|---|---|
| ช่วงภาพ: | 11-20NM |
| การใช้พลังงาน: | ≤20W |
15 กม. กระพริบแบบพกพา 10NM Marine Lantern Light
| แบบ: | 15 กม. กระพริบแบบพกพา 10NM Marine Lantern Light |
|---|---|
| แหล่งกำเนิดแสง: | > 100000hours |
| แหล่งกำเนิดแสง: | ไฟ LED |

