ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
หลุยส์ไฟการบินคุณภาพในราคาคุ้มค่าคนชอบสินค้าของคุณ -
จอห์นฉันแค่อยากจะขอบคุณสำหรับความเป็นมืออาชีพของคุณ
คำหลัก [ aviation obstruction light ] การจับคู่ 119 ผลิตภัณฑ์.
ไฟ LED อุดตันการบิน 100Lux ความเข้มต่ำ 220v Double Light
| ประเภท: | FAA ICAO IC |
|---|---|
| ประเภท: | แสงการอุดตันการบิน LED ความเข้มต่ำ |
| แรงดันไฟฟ้าขณะทำงาน: | AC186v~220V |
แสงการอุดกั้นการบินความเข้มสูงพลังงานแสงอาทิตย์สีขาวกะพริบ
| ประเภท: | ไฟการอุดกั้นการบินความเข้มสูงสีขาวกะพริบ |
|---|---|
| แหล่งจ่ายไฟ: | แผงเซลล์แสงอาทิตย์ซิลิคอนผลึกโมโน |
| ความจุของแบตเตอรี่: | 12V24AH |
แสงการอุดกั้นการบินพลังงานแสงอาทิตย์ความเข้มปานกลางสีแดง 15 กม
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | แสงการอุดกั้นการบินพลังงานแสงอาทิตย์ความเข้มปานกลางสีแดง 15 กม |
|---|---|
| ประเภทแบตเตอรี่: | แบตเตอรี่ตะกั่วกรด |
| ความจุของแบตเตอรี่: | 12V12AH |
Chimney FPM40 DC12V เครื่องกีดขวางการบิน Light Bicolor ความเข้มปานกลาง
| มาตรฐาน FAA: | L-864 |
|---|---|
| ประเภท: | ไฟอุดกั้นการบินปล่องไฟ DC12V |
| แรงดันไฟฟ้า: | AC 110V / 220V, DC 12V / 24 / 48V |
ไฟอุดกั้นการบินชนิด B ความเข้มปานกลางของแสงอาทิตย์
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ไฟอุดกั้นการบินชนิด B ความเข้มปานกลางของแสงอาทิตย์ |
|---|---|
| อายุการใช้งานแหล่งกำเนิดแสง: | > 100,000 ชั่วโมง |
| แหล่งจ่ายไฟ: | แผงโซลาร์เซลล์ประสิทธิภาพสูงระดับ A |
ความเข้มปานกลาง 20W 12V 9AH ไฟอุดกั้นการบิน
| โหมด: | ความเข้มปานกลาง 20W 12V 9AH ไฟอุดกั้นการบิน |
|---|---|
| แหล่งกำเนิดแสง: | > 100000hours |
| แหล่งกำเนิดแสง: | ไฟ LED |
32.5cd Dual Head FAA L810 Aviation Obstruction Light
| FAA จัดประเภท: | แอล -810 |
|---|---|
| ประเภท: | 32.5cd Dual Head FAA L810 Aviation Obstruction Light |
| แรงดันไฟฟ้าขณะทำงาน: | AC 110V / 220V, DC 12V / 24V / 48V |
IP67 FAA L810 AC220V ไฟ LED สิ่งกีดขวางการบิน
| FAA จัดประเภท: | แอล -810 |
|---|---|
| ประเภท: | IP67 FAA L810 AC220V ไฟ LED สิ่งกีดขวางการบิน |
| แรงดันไฟฟ้าขณะทำงาน: | AC 110V / 220V, DC 12V / 24V / 48V |
ฐานอลูมิเนียมอัลลอยด์เบา 3W สำหรับการบิน
| FAA จัดประเภท: | แอล -810 |
|---|---|
| ประเภท: | 32.5cd Dual Head FAA L810 Aviation Obstruction Light |
| แรงดันไฟฟ้าขณะทำงาน: | AC 110V / 220V, DC 12V / 24V / 48V |
แสงสิ่งกีดขวางการบินความเข้มปานกลาง 2000cd
| มาตรฐาน FAA: | L-864 |
|---|---|
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | แสงสิ่งกีดขวางการบินความเข้มปานกลาง 2000cd |
| แรงดันไฟฟ้า: | AC 110V / 220V, DC 12V / 24 / 48V |

