ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
หลุยส์ไฟการบินคุณภาพในราคาคุ้มค่าคนชอบสินค้าของคุณ -
จอห์นฉันแค่อยากจะขอบคุณสำหรับความเป็นมืออาชีพของคุณ
คำหลัก [ aviation obstruction light ] การจับคู่ 119 ผลิตภัณฑ์.
3W 32CD LED Telecom tower ไฟสัญญาณการบินความเข้มต่ำ
| FAA จำแนก: | L-810 |
|---|---|
| พิมพ์: | ไฟเตือนเครื่องบิน FAA L810 |
| แรงดันใช้งาน: | DC 12V/24V/48V |
ไฟเตือนเครื่องบิน FAA L810 ความเข้มต่ำ 32.5cd
| FAA จัดประเภท: | แอล -810 |
|---|---|
| ประเภท: | ไฟเตือนเครื่องบิน FAA L810 ความเข้มต่ำ 32.5cd |
| แรงดันไฟฟ้าขณะทำงาน: | AC 110V / 220V, DC 12V / 24V / 48V |
ตัวควบคุมแสงการบินความเข้มต่ำ
| แหล่งจ่ายไฟ: | AC120V (± 10%) |
|---|---|
| ความถี่พิกัดกำลัง: | 50 เฮิร์ต - 60 เฮิร์ต |
| การใช้พลังงาน: | 5W |
ไฟทางทะเลนำทางพลังงานแสงอาทิตย์ 10NM
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ไฟทางทะเลนำทางพลังงานแสงอาทิตย์ 10NM |
|---|---|
| แหล่งกำเนิดแสง: | > 100000hours |
| แหล่งกำเนิดแสง: | ไฟ LED |
1-6nm Solar Boat 12V14AH Marine Navigation Lantern 300LUX
| อายุการใช้งานแผงโซลาร์เซลล์: | > 30 ปี |
|---|---|
| วางแนวนอน: | 360 ° |
| ความแตกต่างในแนวตั้ง: | > 8 ° |
IALA 12-20NM พลังงานแสงอาทิตย์โคมไฟนำทางทะเลทุ่น
| ประเภท: | ไฟนำทางพลังงานแสงอาทิตย์ 10NM 20NM |
|---|---|
| แหล่งจ่ายไฟ: | แผงเซลล์แสงอาทิตย์ซิลิคอนผลึกโมโน |
| ความจุของแบตเตอรี่: | 12V24AH |
1.5 ม. 2.5 ม. 3 ม. 5 ม. Helipad Windsock
| แรงดันไฟฟ้าเสริม: | DC12V, AC120V, AC220V |
|---|---|
| อุณหภูมิโดยรอบ: | -40 ℃ ~ 85 ℃ |
| ความชื้นโดยรอบ: | ≤95% |
สแตนเลสสตีล 304 windsock / สัญญาณทิศทางลม / windcone
| เส้นผ่าศูนย์กลาง: | ที่กำหนดเอง |
|---|---|
| ความสูง: | ที่กำหนดเอง |
| วัสดุเสา: | เหล็กกล้าไร้สนิม SUS 304 |
ทรงกลมเตือนเครื่องบินค่าสัมประสิทธิ์การสะท้อน 600 มม
| แบบ: | ทรงกลมเตือนเครื่องบินค่าสัมประสิทธิ์การสะท้อน 600 มม |
|---|---|
| ขนาดโดยรวม: | 600 มม. × 741.5 มม. × 600 มม |
| ขนาดการติดตั้ง: | ปรับให้เข้ากับสาย 35mm ~ 150m ㎡ |

