ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
หลุยส์ไฟการบินคุณภาพในราคาคุ้มค่าคนชอบสินค้าของคุณ -
จอห์นฉันแค่อยากจะขอบคุณสำหรับความเป็นมืออาชีพของคุณ
คำหลัก [ aviation obstruction light ] การจับคู่ 119 ผลิตภัณฑ์.
การตรวจสอบระยะไกล 15W IP68 6NM ไฟทะเลพลังงานแสงอาทิตย์
| อายุการใช้งานแผงโซลาร์เซลล์: | > 30 ปี |
|---|---|
| วางแนวนอน: | 360 ° |
| ความแตกต่างในแนวตั้ง: | > 8 ° |
ไฟนำทางพลังงานแสงอาทิตย์ 10NM 15NM 20NM
| ประเภท: | ไฟนำทางพลังงานแสงอาทิตย์ 10NM 20NM |
|---|---|
| แหล่งจ่ายไฟ: | แผงเซลล์แสงอาทิตย์ซิลิคอนผลึกโมโน |
| ความจุของแบตเตอรี่: | 12V24AH |
การตรวจสอบระยะไกล 15W 6NM ไฟนำทางพลังงานแสงอาทิตย์
| ชื่อ: | การตรวจสอบระยะไกล 15W 6NM ไฟนำทางพลังงานแสงอาทิตย์ |
|---|---|
| อายุการใช้งาน LED: | > 100,000 ชั่วโมง |
| สีเปล่งแสงเสริม: | แดง, เหลือง, เขียว, น้ำเงิน, ขาว |
IR Remote Control 7NM Solar Marine Navigation Lighting 6W
| ชื่อ: | ระบบนำทางทางทะเลที่ใช้พลังงานแสงอาทิตย์ 7NM |
|---|---|
| วางแนวนอน: | 360 ° |
| ความแตกต่างในแนวตั้ง: | > 8 ° |
RS232 12v ไฟเตือนเรือพลังงานแสงอาทิตย์แบบชาร์จไฟได้ 300LUX
| อายุการใช้งานแผงโซลาร์เซลล์: | > 30 ปี |
|---|---|
| วางแนวนอน: | 360 ° |
| ความแตกต่างในแนวตั้ง: | > 8 ° |
ไฟเตือนสิ่งกีดขวางความเข้มปานกลาง 20 กม. 16.5V 20 กม
| แหล่งกำเนิดแสง: | ไฟ LED |
|---|---|
| ช่วงภาพ: | 20km |
| การใช้พลังงาน: | ≤20W |
แฟลชปรับ 3W 32.5cd Tower Obstruction ไฟ LED ICAO L810 IP67
| FAA จัดประเภท: | แอล -810 |
|---|---|
| ประเภท: | ไฟ LED สิ่งกีดขวางหอคอยที่ปรับแฟลชคงที่สีแดง |
| แรงดันไฟฟ้าขณะทำงาน: | AC 110V / 220V, DC 12V / 24V / 48V |
ความเข้มปานกลาง 40W 2000cd Aircraft Beacon Light 100Lux
| มาตรฐาน FAA: | แอล -864 / 865 |
|---|---|
| ชื่อ: | ความเข้มปานกลางประเภท A ไฟสัญญาณเครื่องบิน |
| แรงดันไฟฟ้า: | AC 110V / 220V, DC 12V / 24 / 48V |
พลังงานแสงอาทิตย์ 5km 4W 8V Dual Aviation Light สำหรับอาคาร
| ช่วงภาพ: | <5 กม |
|---|---|
| แผงพลังงานแสงอาทิตย์: | 4W |
| อายุแบตเตอรี่: | > 3 ปี |
ไฟเตือนเครื่องบิน LED ป้องกันการกัดกร่อน 100cd ฐานอลูมิเนียม
| FAA จัดประเภท: | แอล -810 |
|---|---|
| ประเภท: | GS-LI / B |
| แรงดันไฟฟ้าขณะทำงาน: | AC 85V ~ 264V |

