ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
หลุยส์ไฟการบินคุณภาพในราคาคุ้มค่าคนชอบสินค้าของคุณ -
จอห์นฉันแค่อยากจะขอบคุณสำหรับความเป็นมืออาชีพของคุณ
คำหลัก [ aviation obstruction light ] การจับคู่ 119 ผลิตภัณฑ์.
หลอดไฟสิ่งกีดขวางการบิน 3W Dual Head 32.5cd
| ความแตกต่างในแนวตั้ง: | 10 ° |
|---|---|
| วางแนวนอน: | 360 ° |
| ความเข้มของแสง: | ประเภท B ≥32.5cdประเภท A ≥10cd |
เลนส์ PC 20000cd เครื่องบินสิ่งกีดขวางแสงความเข้มปานกลางสำหรับปล่องไฟ
| มาตรฐาน FAA: | แอล -864 / 865 |
|---|---|
| ประเภท: | ความเข้มปานกลาง 40W ไฟกะพริบสีขาวสว่างบนหอคอย |
| แรงดันไฟฟ้า: | AC 110V / 220V, DC 12V / 24 / 48V |
AC220V 20000cd โคมไฟสิ่งกีดขวางเครื่องบินความเข้มสูงสำหรับอาคาร
| มาตรฐาน FAA: | แอล -864 / 865 |
|---|---|
| ประเภท: | ความเข้มปานกลาง 40W ไฟกะพริบสีขาวสว่างบนหอคอย |
| แรงดันไฟฟ้า: | AC 110V / 220V, DC 12V / 24 / 48V |
6.4V 6AH แบตเตอรี่ 6W LED สิ่งกีดขวางที่ขับเคลื่อนด้วยพลังงานแสงอาทิตย์ช่วยในการนำทาง
| ประเภท: | LED ช่วยในการเดินเรือ |
|---|---|
| อายุการใช้งานแหล่งกำเนิดแสง: | > 100,000 ชั่วโมง |
| แหล่งจ่ายไฟ: | แผงโซลาร์เซลล์ประสิทธิภาพสูงระดับ A |
200cd 7.4V 10AH Solar Powered Obstruction Light Lithium Iron SGS
| ประเภท: | แบตเตอรี่ลิเธียมเหล็กที่สร้างขึ้นในไฟพลังงานแสงอาทิตย์สิ่งกีดขวาง |
|---|---|
| อายุการใช้งานแหล่งกำเนิดแสง: | > 100,000 ชั่วโมง |
| พาวเวอร์ซัพพลาย: | แผงโซลาร์เซลล์ประสิทธิภาพสูงระดับ A |
การเผาไหม้อย่างต่อเนื่อง 15W 200cd LED Obstruction Light
| ประเภท: | แอล -810 |
|---|---|
| ประเภท: | การเผาไหม้อย่างต่อเนื่อง 15W 200cd LED Obstruction Light |
| แหล่งจ่ายไฟ: | AC 110V / 220V, DC 12V / 24 / 48V |
ดับเบิ้ลเรด 50Lux 32cd ไฟอุดกั้นเครื่องบิน 3W
| FAA จัดประเภท: | แอล -810 |
|---|---|
| ประเภท: | ความเข้มต่ำ 32cd Double Red Aircraft Obstruction Light |
| แรงดันไฟฟ้าขณะทำงาน: | AC 110V / 220V, DC 12V / 24V / 48V |
ความเข้มปานกลางกะพริบไฟสิ่งกีดขวางเครื่องบิน DC12V / 24V
| มาตรฐาน FAA: | L-864 |
|---|---|
| ประเภท: | ความเข้มปานกลางกะพริบไฟสิ่งกีดขวางเครื่องบิน DC12V / 24V |
| แรงดันไฟฟ้า: | AC 110V / 220V, DC 12V / 24 / 48V |
ไฟกระพริบ 40 ครั้ง / นาที 60W แสงการอุดตันของเครื่องบินความเข้มสูง
| มาตรฐาน FAA: | L-867 |
|---|---|
| ประเภท: | แสงสิ่งกีดขวางเครื่องบินความเข้มสูง |
| แรงดันไฟฟ้า: | AC 110V / 220V, DC 12V / 24 / 48V |
ไฟเตือนการบินความเข้มต่ำ 3W 32.5cd สำหรับอาคารสูง
| FAA จัดประเภท: | แอล -810 |
|---|---|
| ประเภท: | ไฟเตือนเครื่องบิน |
| แรงดันไฟฟ้าขณะทำงาน: | AC 110V / 220V, DC 12V / 24V / 48V |

