ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
หลุยส์ไฟการบินคุณภาพในราคาคุ้มค่าคนชอบสินค้าของคุณ -
จอห์นฉันแค่อยากจะขอบคุณสำหรับความเป็นมืออาชีพของคุณ
คำหลัก [ aviation obstruction light ] การจับคู่ 119 ผลิตภัณฑ์.
FAA L-865 Type A 40W Tower Aviation Obstruction Light
| มาตรฐาน FAA: | L-865 |
|---|---|
| ประเภท: | FAA L-865 Type A 40W Tower Aviation Obstruction Light |
| แรงดันไฟฟ้า: | AC 110V / 220V, DC 12V / 24 / 48V |
Double Color Dia 255mm 2000cd Aviation Obstruction Light
| มาตรฐาน FAA: | L-864 |
|---|---|
| ประเภท: | แสงสิ่งกีดขวางการบิน 2000cd สองสี |
| แรงดันไฟฟ้า: | AC 110V / 220V, DC 12V / 24 / 48V |
FAA L-867 แสงสิ่งกีดขวางการบินความเข้มสูง
| มาตรฐาน FAA: | L-867 |
|---|---|
| ประเภท: | FAA L-867 แสงสิ่งกีดขวางการบินความเข้มสูง |
| แรงดันไฟฟ้า: | AC 110V / 220V, DC 12V / 24 / 48V |
ความเข้มต่ำ IEC 32CD Solar Aviation Obstruction Light 300LUX
| หมายเลขรุ่น: | แสงสิ่งกีดขวางการบินพลังงานแสงอาทิตย์ความเข้มต่ำสีแดง |
|---|---|
| อายุการใช้งานแหล่งกำเนิดแสง: | > 100,000 ชั่วโมง |
| แหล่งจ่ายไฟ: | แผงเซลล์แสงอาทิตย์ซิลิคอนผลึกโมโน |
GS-LI / D Double AC110V 220V ไฟสิ่งกีดขวางการบินสำหรับทาวเวอร์
| FAA จัดประเภท: | แอล -810 |
|---|---|
| ประเภท: | แสงสิ่งกีดขวางการบินสำหรับทาวเวอร์ |
| แรงดันไฟฟ้าขณะทำงาน: | AC 110V / 220V, DC 12V / 24V / 48V |
แสงสิ่งกีดขวางการบินพลังงานแสงอาทิตย์ความเข้มต่ำสีแดง
| หมายเลขรุ่น: | แสงสิ่งกีดขวางการบินพลังงานแสงอาทิตย์ความเข้มต่ำสีแดง |
|---|---|
| อายุการใช้งานแหล่งกำเนิดแสง: | > 100,000 ชั่วโมง |
| แหล่งจ่ายไฟ: | แผงเซลล์แสงอาทิตย์ซิลิคอนผลึกโมโน |
FAA L-864 แสงสิ่งกีดขวางการบินความเข้มปานกลาง
| มาตรฐาน FAA: | L-864 |
|---|---|
| ประเภท: | FAA L-864 แสงสิ่งกีดขวางการบินความเข้มปานกลาง |
| แรงดันไฟฟ้า: | AC 110V / 220V, DC 12V / 24 / 48V |
ความเข้มปานกลาง 20000CD Aviation Obstruction Light 40W
| มาตรฐาน FAA: | แอล -864 / 865 |
|---|---|
| ชื่อ: | ความเข้มปานกลางประเภท A ไฟสัญญาณเครื่องบิน |
| แรงดันไฟฟ้า: | AC 110V / 220V, DC 12V / 24 / 48V |
ICAO Red Steady Light IP68 การอุดตันการบินแสงความเข้มต่ำ Low
| FAA จัดประเภท: | แอล -810 |
|---|---|
| ประเภท: | GS-LI / B GS-LI / A |
| แรงดันไฟฟ้าขณะทำงาน: | AC 85V ~ 264V |
สะท้อนแสงโครงสร้าง 32cd ไฟ LED กีดขวางการบินด้วยตาแมว
| FAA จัดประเภท: | แอล -810 |
|---|---|
| ประเภท: | GS-LI / B GS-LI / A |
| แรงดันไฟฟ้าขณะทำงาน: | AC 220V |

