ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
หลุยส์ไฟการบินคุณภาพในราคาคุ้มค่าคนชอบสินค้าของคุณ -
จอห์นฉันแค่อยากจะขอบคุณสำหรับความเป็นมืออาชีพของคุณ
คำหลัก [ aviation obstruction light ] การจับคู่ 119 ผลิตภัณฑ์.
32.5cd 3W Double Aviation Obstruction Light IP67 ความเข้มต่ำ
| ความแตกต่างในแนวตั้ง: | 10 ° |
|---|---|
| วางแนวนอน: | 360 ° |
| ความเข้มของแสง: | ประเภท B ≥32.5cdประเภท A ≥10cd |
AC120V ตัวควบคุมแสงสิ่งกีดขวางการบินความเข้มต่ำ
| แหล่งจ่ายไฟ: | AC120V (± 10%) |
|---|---|
| ความถี่พิกัดกำลัง: | 50 เฮิร์ต - 60 เฮิร์ต |
| การใช้พลังงาน: | 5W |
ไฟอุดตันพลังงานแสงอาทิตย์ 2W
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ไฟอุดตันพลังงานแสงอาทิตย์ 2W |
|---|---|
| อายุการใช้งานแหล่งกำเนิดแสง: | > 100,000 ชั่วโมง |
| แหล่งจ่ายไฟ: | แผงเซลล์แสงอาทิตย์ซิลิคอนผลึกโมโน |
12V 14AH 15W โคมไฟสิ่งกีดขวางการบินแบบพกพาพลังงานแสงอาทิตย์ 15 กม
| แบบ: | 12V 14AH 15W โคมไฟสิ่งกีดขวางการบินแบบพกพาพลังงานแสงอาทิตย์ 15 กม |
|---|---|
| แหล่งกำเนิดแสง: | > 100000hours |
| แหล่งกำเนิดแสง: | ไฟ LED |
PC Lampshade 32.5cd AC220V Aviation Obstacle Light ความเข้มต่ำ
| FAA จัดประเภท: | แอล -810 |
|---|---|
| ประเภท: | ไฟสิ่งกีดขวางความเข้มต่ำสีแดง 32.5cd สำหรับอาคาร |
| แรงดันไฟฟ้าขณะทำงาน: | AC 110V / 220V, DC 12V / 24V / 48V |
ความเข้มปานกลางประเภท A 20W Solar Powered Obstruction Light
| ประเภท: | ความเข้มปานกลางประเภท A 20W Solar Powered Obstruction Light |
|---|---|
| แหล่งจ่ายไฟ: | แผงเซลล์แสงอาทิตย์ซิลิคอนผลึกโมโน |
| ความจุของแบตเตอรี่: | 12V24AH |
20W สองสี AC110V AC220V ไฟอุดตันเครื่องบิน
| มาตรฐาน FAA: | L-864 |
|---|---|
| ประเภท: | แสงสิ่งกีดขวางเครื่องบินสองสี |
| แรงดันไฟฟ้า: | AC 110V / 220V, DC 12V / 24 / 48V |
ไฟสิ่งกีดขวางสนามบินความเข้มต่ำ 32.5cd 3W สำหรับอาคารสูง
| FAA จัดประเภท: | แอล -810 |
|---|---|
| ประเภท: | ความเข้มต่ำ 32cd Double Red Aircraft Obstruction Light |
| แรงดันไฟฟ้าขณะทำงาน: | AC 110V / 220V, DC 12V / 24V / 48V |
ความเข้มปานกลาง Type B Solar Obstruction Light
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ความเข้มปานกลาง Type B Solar Obstruction Light |
|---|---|
| แหล่งกำเนิดแสง: | > 100000hours |
| แหล่งกำเนิดแสง: | ไฟ LED |
ไฟอุดตันพลังงานแสงอาทิตย์ 40W ความเข้มสูง 40 กม
| ประเภท: | ไฟอุดตันพลังงานแสงอาทิตย์ 40W ความเข้มสูง 40 กม |
|---|---|
| แหล่งจ่ายไฟ: | แผงเซลล์แสงอาทิตย์ซิลิคอนผลึกโมโน |
| ความจุของแบตเตอรี่: | 12V24AH |

